All Friends Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4R Đang Trong Quá Trình Nâng Cấp Mong Ba Kon Thông Cảm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum

Go down 
Tác giảThông điệp
RuaKon
S-MOD
S-MOD

Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum   Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum Icon_minitimeMon Dec 01, 2008 3:37 pm

Hi ! Chào mừng tất cả các bạn đến zới forum của lớp 08CQT01 của tụi mình. Forum của tụi mình được xây dựng dựa trên nguyên tắc rất cơ bản là tụi mình muốn đoàn kết và gắn bó các bạn lại gần zới nhau hơn trong học tập cũng như sẽ cùng giúp đỡ nhau trong học tập để cùng nhau tiến bộ hơn. Hok chỉ thế đến zới forum này các bạn còn biết được rất nhìu điều về các bạn trong lớp cũng như những hoạt động khác. Không những thế các bạn cũng có thể chia sẽ zới tụi mình những kinh nghiệm hay những điều mà bạn cho rằng điều đó là hay và bổ ích bạn cũng có thể post lên để cùng chia sẽ zới mọi người. Nếu bạn cần thông tin hay 1 thông báo thì bạn chỉ cần truy cập vào 08CQT01.forumotion.com thì bạn sẽ nhanh chóng nắm bắt kịp những tin tức cũng như những hoạt động của lớp luôn diễn ra hằng ngày. Nếu bạn cần thông tin cho học tập thì bạn đừng quên forum gần gủi này nha. Nơi mà luôn cập nhập những thông tin mà bạn cần 1 cách nhanh nhất để có thể đáp ứng nhu cầu cho các bạn. Nào nếu bạn còn ngừng ngại thì còn chừng chờ j` nữa ???tại sao bạn hok thử đăng kí thành viên đi để có thể trở thành 1 trong những thành viên của forum này. Việc đăng kí rất đơn jản bạn àh chỉ cần 1 cú lick chuột vào fần đăng kí và làm theo những hướng dẫn thế là bạn đã trở thành 1 thành viên chính thức của forum này òy và các bạn có thể lấy thông tin 1 cách nhanh nhất. Nào còn chờ j` nữa nào hãy nhanh tay đến zới forum của lớp mình nha..... iu iu Come On....

Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình