All Friends Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4R Đang Trong Quá Trình Nâng Cấp Mong Ba Kon Thông Cảm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình

Go down 
Tác giảThông điệp
king619
new mem
new mem

yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình Empty
Bài gửiTiêu đề: yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình   yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình Icon_minitimeTue Dec 02, 2008 3:57 pm

[b]Chời ơi! cúng cùi thì lớp mình cũng đã có 1 forum riêng gòy :heart: , có đc cái forum nì trước tin là fải cám ơn công sức mà bang chủ chúng mình đã bỏ ra chứ nhỉ? xie xie nhìu nhìu^^! Mong là forum nì sẽ zúp cho mọi người trong lớp "wí tộc" chúng mình dễ dàng gần gũi với nhau hơn :cheers: . Cũng mong là forum nì sẽ zúp cho mọi người trong lớp có thể nắm bắt đc thông tin về học tập cũng như là giải trí và các hoạt động trong lớp nhanh chóng và hiệu quả hơn :cheers: . Các bạn là thành viên của lớp QT01 , hẳn là các bạn sẽ ko thể nào 1 mình tự solve hết những vấn đề trong đời sống của các bạn , và đừng wên là "1 cây làm chẳng nên non ... cả lớp chụm lại nên hòn núi cao" , đừng ngần ngại gì cả và hãy post bài viết của các bạn lên và mọi người sẽ cùng nhau giúp bạn giải wuyết , tin rằng sẽ sớm tìm ra the best solution thoy.
Nào ... if là thành viên của lớp "wí tộc" thì còn wait gì nữa? Bạn sẽ có thể là thành viên của forum này và hình thức đăng kí thật sự là wá đơn giản , chỉ cần nhấn chuột vào chữ "ĐĂNG KÍ" và làm theo hướng dẫn trong forum. Hãy tin tôi đi , bỏ ra ko wá 5' để đăng kí nhưng sau này những zì bạn có thể có đc trong forum này là đáng để thử lắm đó.... Let's go hehe !!!

yeah yeah chào mừng sự ra đời của forum lớp chúng mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào Mừng Sự Thành Lập Của Forum