All Friends Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4R Đang Trong Quá Trình Nâng Cấp Mong Ba Kon Thông Cảm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Suyt....We are listen to the boy say now....

Go down 
Tác giảThông điệp
lucky_stars_29082007
new mem
new mem
lucky_stars_29082007

Suyt....We are listen to the boy say now.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Suyt....We are listen to the boy say now....   Suyt....We are listen to the boy say now.... Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 1:43 pm

Đôi khi trước mặt con trai, con gái luôn tỏ ra mình là người cứng rắn nhưng trong lòng con trai hiểu con trai sẽ mãi mãi là điểm tựa vững tin nhất của con gái đấy nhé!
Khi con gái gặp chuyện buồn thì tại sao con gái phải cố gắng giấu mà không cho con trai biết. Hãy tựa vào vai con trai khóc thật nhiều để có thể tìm được một sự chia sẻ. Con trai luôn sẵn sàng ngồi cùng con gái hàng giờ liền để con gái không phải buồn nữa hơn là ngồi hàng giờ nghe con gái tám! Con gái hãy luôn chia sẻ cùng con trai những nỗi buồn con gái nhé! Vì bọn tớ luôn muốn quan tâm thật nhiều đến con gai đó!
Khi con gái muốn con trai dành cho con gái một entry thật hoành tráng trên blog thì tại sao lại rụt rè không dám nói ra, cứ tự tin lên. Không thì nhắn tin qua phone cho con trai bọn tớ! Chắc rằng con trai bọn tớ viết entry không hay bằng con gái nhưng nếu con gái cần thì con trai sẵn sàng thức nguyên đêm để design cho cái entry theo đúng ý con gái! Dành cho con gái một bài nhạc thật dễ thương nữa đó! Hãy mạnh dạn dề nghị khi con gái thích nhé!
Khi con gái phát hiện ra con trai có những tật xấu mà con gái không thích thì con gái không nên giữ trong lòng nhé! Ông bà ta vẫn hay nói “Mất lòng trước được lòng sau” mà vì thế con trai bọn tớ không để bụng những chuyện nhỏ nhặt ấy đâu! Cứ góp ý thẳng thắn cho con trai bọn tớ để cùng nhau hoàn thiện bản thân hơn nữa. Lúc ấy con trai còn cảm ơn con gái lắm lắm đó nha!
Khi con gái muốn con trai mua tặng cho con gái cái gì đó thì con gái hãy luôn tin rằng bọn con trai chúng tớ rất ga-lăng vì thế hãy nói cho con trai nghe rằng con gái rất yêu món quà xinh xinh ấy, nếu đủ tiền thì con trai sẳn sàng mua tặng con gái ngay còn nếu chưa thì con trai sẽ luôn luôn tiết kiệm mọi lúc mọi nơi để dành cho con gái những gì con gái thích. Nhưng con gái cũng nên nhớ là đừng mè nheo nhiều quá nha! Bọn tớ luôn chiều con gái và hi vọng rằng con gái sẽ mãi mãi hiểu và thông cảm cho con trai nhé!
Khi thấy con trai có những mối quan hệ rộng và đặc biệt là hay đi với những cô bạn xinh xinh thì con gái cứ từ tốn hỏi xem con trai và những người ấy có quan hệ ra sao thay vì la hét và ghen tuông bậy bạ nhé! Con trai sẽ luôn luôn giải thích với những lí lẽ hết sức chính đáng nếu như con gái luôn hiểu vấn đề và giải quyết mọi chuyện một cách khoa học. Con trai luôn yêu con gái dịu dàng và không muốn cặp tay với những cô nàng Hoạn Thư đâu!
Và một điều quan trọng là mỗi khi con gái cảm thấy cần thì con trai bọn tớ sẽ luôn luôn xuất hiện bên cạnh con gái nhé! Con gái có chịu không nào? Con trai luôn luôn hiểu con gái và hi vọng rằng con gái cũng sẽ mãi mãi luôn tin con trai và dành cho con trai một ngăn trong trái tim của con gái nhé!

Suyt....We are listen to the boy say now....
Trang 1 trong tổng số 1 trang